fiber optic jumper 3 เมตร SC/UPC-FC/UPC 3.0

หมวดหมู่สินค้า: Network / Fiber
190บาท ลดทันที 50บาท
ราคา 140บาท

20 กุมภาพันธ์ 2562

ผู้ชม 233 ผู้ชม

  • รายละเอียดสินค้า fiber optic jumper 3 เมตร SC/UPC-FC/UPC 3.0            
  • สาย Patch Cord Single Mode (9/125) 
  • แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-SC/UPC
  • ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร 
  • คอร์ไฟเบอร์ G657A1 
  • วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH 

                  สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป 

Engine by shopup.com