test test test
หมวดหมู่สินค้า: Network / Fiber
จาก 1,150.00 บาท ลดทันที 150.00 บาท
ราคา 1,000.00 บาท

แท็ก:

29 มกราคม 2562

ผู้ชม 73 ผู้ชม

รายละเอียดสินค้า SFP 1000Base GE-LX-SM1310-SM1550 20KM (1 คู่)
  • สำหรับเชื่อมต่อระยะไกล ระหว่างอุปกรณ์สวิชท์
  • ระยะทางสูงสุด 20 km.
  • Single-Mode Fiber

 

Supported Media: Single-Mode Fiber

Connector Type: (1) LC

BiDi: Yes

Tx Wavelength:

Blue: 1310 nm

Yellow: 1550 nm

Rx Wavelength:

Blue: 1550 nm

Yellow: 1310 nm

Data Rate: 1.25 Gbps SFP

Cable Distance: 20 km

Engine by shopup.com