SFP 1000Base GE-LX-SM1550 20KM

หมวดหมู่สินค้า: Network / Fiber
900บาท ลดทันที 400บาท
ราคา 500บาท

แท็ก:

29 มกราคม 2562

ผู้ชม 264 ผู้ชม

รายละเอียดสินค้า SFP 1000Base GE-LX-SM1550 20KM
    • Supported Media: Single-Mode Fiber
    • Connector Type: (1) SC/UPC
    • Tx Wavelength Yellow: 1550 nm
    • Downstream Data Rate: 2.5 Gbps
    • Upstream Data Rate: 1.25 Gbps
Engine by shopup.com