SFP 1000Base GE-LX-SM1310 20KM

หมวดหมู่สินค้า: Network / Fiber
900บาท ลดทันที 400บาท
ราคา 500บาท

28 มกราคม 2562

ผู้ชม 375 ผู้ชม

รายละเอียดสินค้า SFP 1000Base GE-LX-SM1310 20KM
    • Supported Media: Single-Mode Fiber
    • Connector Type: (1) SC/UPC
    • TX Wavelength: 1490 nm
    • RX Wavelength: 1310 nm
    • Downstream Data Rate: 2.5 Gbps
    • Upstream Data Rate: 1.25 Gbps
Engine by shopup.com