สายไฟเบอร์ SC-SC ความยาว 200 เมตร

หมวดหมู่สินค้า: Network / Fiber
1,400บาท ลดทันที 300บาท
ราคา 1,100บาท

แท็ก:

25 มกราคม 2562

ผู้ชม 252 ผู้ชม

รายละเอียดสินค้า สายไฟเบอร์ SC-SC ความยาว 200 เมตร

  • ยาว 200 เมตร
  • สายมีสลิง Indoor / Outdoor
  • Single Mode 9/125
  • G.657A1 / FRP
  • ฉนวน LSZH
Engine by shopup.com