Patch Core SC/UPC - SC/UPC ความยาว 3 เมตร

หมวดหมู่สินค้า: Network / Fiber
280บาท ลดทันที 130 บาท
ราคา 150บาท

23 มกราคม 2562

ผู้ชม 987 ผู้ชม

รายละเอียดสินค้า Patch Core SC/UPC - SC/UPC ความยาว 3 เมตร

  • สาย  Patch core  ความยาว 3เมตร
  • สายชนิด  SM (Single Mode)
  • เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC connector ทั้ง 2 ด้าน 
  • สายสำหรับใช้ภายในอาคาร
  • ลักษณะการส่งผ่านแสง: 1310/1550nm
Engine by shopup.com