Media Fiber 25 KM Single Mode / 1000 Mbps

หมวดหมู่สินค้า: Network / Fiber
3,500บาท ลดทันที 2,400บาท
ราคา 1,100บาท

07 กุมภาพันธ์ 2562

ผู้ชม 362 ผู้ชม

รายละเอียดสินค้า  Fiber Media 25 กิโลเมตร Single Mode 1คู่ /1000 Mbps

  • RJ45 พอร์ตเดียว SC พอร์ตออฟติคัลสำหรับ Optical การแปลงสัญญาณระหว่าง 10/1000 Base TX สายคู่บิดเกลียว (ethernet) และ 2.100 ฐาน FX (เส้นใย)
  • UTP 100 เมตร; ไฟเบอร์โหมดเดียว 25กิโลเมตร
  • สอดคล้องกับ IEEE802.3 10Base-T และ IEEE802.3u 100Base-TX, 1000Base-FX มาตรฐาน
  • Ethernet อินเทอร์เฟซค่าอุปกรณ์ท่องเที่ยวสาย/เคเบิ้ลข้ามการเชื่อมต่อ
Engine by shopup.com